Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

gữi BX tui lovelove

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
HBO
.:|Moderator|:.
HBO

Nam Tổng số bài gửi : 59

gữi BX tui lovelove Empty
Bài gửiTiêu đề: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyWed Mar 28, 2007 6:21 pm

Một mình ....... lại chỉ còn một mình anh ....... giữa bóng đêm ........
Nếu anh nhớ ko nhầm thì đã dc gần 1 tuần anh ko còn mơ đến hình bóng em nữa, trong khoảng thời gian ngắn ngủi ấy, tâm hồn anh cảm thấy thanh thản một cách lạ thường. Nhưng ................................................ em ko trở về trong giấc mơ nữa mà lại hiện diện ngay trong đầu anh, trong mắt anh, tim anh .................
Em ko phải thần thánh, ko phải ác quỷ ......... em chỉ là một con người bình thường, bằng xương bằng thịt ........... mà tại sao em lại có thể làm chao đảo cả cuộc đời của anh ..........
Màn đêm ........... bóng tối vây quanh anh ............ tất cả mọi vật đã ngủ ....... ngoại trừ anh .................
Trước đây anh rất thích bóng tối và sự yên lặng, vì nó đem đến cho anh cảm giác an toàn. Nhưng bây giờ mọi việc đã hoàn toàn khác, anh căm ghét sự tĩnh lặng ............ vì khi đó, hình bóng em hiện hữu trong đôi mắt mỏi mòn của anh, giọng nói của em văng vẳng trong tâm trí anh ....... những lời nói ......... những lời thì thầm ..........
Anh chợt cảm thấy mình vô cùng yếu ớt ........... anh chỉ biết rằng ngay lúc đó anh muốn mình biến mất khỏi thế gian này ........... để ko còn nhớ đến em, ko còn nhớ đến những kỉ niệm của đôi ta, và ...... ko còn nhớ đến cái ngày em ...........
Ko biết đến bao giờ anh mới có thể thoát khỏi hình bóng em, thoát khỏi nỗi ám ảnh từng đêm ........... để anh có thể tìm lại cảm giác an toàn khi trốn trong bóng đêm ............ một mìnhT_T

(A nói giỡn thui...hi đừng tin thik nha)What a Face afro
A[K]0n
.:|Admin|:.
A[K]0n

Nam Tổng số bài gửi : 167

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyWed Mar 28, 2007 9:33 pm

mài nói toàn chiện cái jì đâu àh
https://10b6.forumvi.com
HBO
HBO

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyFri Mar 30, 2007 2:53 pm

ủa thằng admin chicken kia!! mày bik đọc ko? tao ghi là gửi BX tao mà! mày là BX tao à mà có ý kiến !! há há
shin_sieuquay2910
shin_sieuquay2910

Nam Tổng số bài gửi : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyFri Mar 30, 2007 3:58 pm

e thang THU & admin kia seo 2 thang cu cai lon suot ngay the ha
A[K]0n
A[K]0n

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyFri Mar 30, 2007 9:16 pm

thi` tui dzoi thu' la` dog & cat ma` suot ngay` cai~ ko bit met.
shin_sieuquay2910
shin_sieuquay2910

Nam Tổng số bài gửi : 104

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptySun Apr 01, 2007 2:36 pm

tao tuong la chuot& meo` chu thi ra la dog&cat
dzy thang nao la DOG thang nao la CAT
lovingyou
†Thành viên cấp 2†
†Thành viên cấp 2†
lovingyou

Nữ Tổng số bài gửi : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptySun Apr 01, 2007 4:59 pm

chời đất....seo lại cãi nhau om sòm vậy!
@OX: Wey, nói zỡn kỉu zì kì vậy:twisted: Laughing ....nhưng ai mà bít đc lỡ thiệt thì a tính seo???...Chík nhé..haha pirat E sẽ lun" ám anh" từng ngày để a ko bao zờ trốn trong bóng đêm hik...hehe I love you
HBO
HBO

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyMon Apr 02, 2007 5:20 pm

ê ai nói tao là dog cat gì đó vậy?

"tụi tao chỉ là mấy thằng bạn nhưng tụi mày đừng có mà lạng quạng, mà xách hàng đụng tới tụi tao...tụi bay đừng có mà lóc chóc mà sóc óc với tụi tao...mấy thằng nào mà đang có dao đừng có mà bố láo với tao, mấy thằng nào mà đang có gậy đừng có mà bày đặt chữi bậy! bởi vì sao, tụi tao có súng lên đạn bóp cò cho tụi mày 1 viên và cho mày qui tiên_kàkàkà"
DB.ZEN714_ZOBERT ONLINE
www.tialia.com
A[K]0n
A[K]0n

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyTue Apr 03, 2007 9:15 pm

dung la` may then` khin` the' ki? hahaha Very Happy Very Happy
HBO
HBO

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptySun Apr 08, 2007 3:41 pm

tao định lấy cái đó làm chữ kí mà dài quá! còn cái thứ tự nhận mình là dog-cat gì đó mới là khùng thế kỉ đó con!!!
A[K]0n
A[K]0n

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyMon Apr 09, 2007 1:16 pm

khìn cái con C nè con dis me
HBO
HBO

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyMon Apr 09, 2007 2:47 pm

dis cái con Q nè con! ngậm...đi con
A[K]0n
A[K]0n

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove EmptyTue Apr 10, 2007 9:26 pm

thi` mai` ngam di dua tao chi dau co ich' loi. cho tao dau tha` mai` ngam nhu ca` lem thay da~ hon do Very Happy Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gữi BX tui lovelove   gữi BX tui lovelove Empty

gữi BX tui lovelove
Trang 1 trong tổng số 1 trang